//$gRwAll['xP0102']?>
Tại nơi đến thăm, Đ/c Phạm Thị Ngọc Tuyết - Bí thư chi bộ, Phó Chủ tịch Ủy ban MTTQ Việt Nam tỉnh đã gửi lời chúc sức khỏe, chúc Tết và động viên người dân nỗ lực vươn lên thoát nghèo, ổn định cuộc sống, đoàn kết thực hiện các phong trào thi đua, các cuộc vận động tại địa phương. Đây là hoạt động thiết thực, hiệu quả, góp phần giúp hộ nghèo vượt qua khó khăn, vươn lên ổn định cuộc sống, thể hiện tinh thần tương thân, tương ái, trách nhiệm với cộng đồng.
Duy Quang